  • Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD318L30 Paragon
  • Lượt xem : 2773
  • Mã SP : PSFD318L30
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng đèn xương cá gắn nổi PSFD318L30 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn xương cá 30W PSFD318L30 Paragon
    • Mã sản phẩm: PSFD318L30
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 30W
    • Ánh sáng: Vàng, trắng, trung tính
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn tán quang gắn nổi PSFD318L30, chính hãng Paragon
  • Tên sản phẩm: Máng đèn led tán quang gắn nổi PSFD318L30 Paragon
  • Mã sản phẩm: PSFD318L30
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 30W
  • Tên gọi khác: Máng tán quang, máng đèn xương cá
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 1800lm
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Sử dụng 3 bóng đèn led tube T8 10W
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa đèn bằng nhôm
  • Kích thước: Rộng 612 x Dài 612 x Dày 88mm
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn led tán quang gắn nổi PSFD318L30 Paragon
Tính năng của máng đèn tán quang PSFD318L30 chính hãng Paragon
  • Chóa đèn bằng nhôm Pre-anodize.
  • Chân đèn và cầu nối được làm bằng PC chất lượng cao
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99,85%
  • Dây dẫn chịu nhiệt lên tới 105oC
  • Hiệu suất phản quang: 86%
Ứng dụng của máng đèn led xương cá PSFD318L30 Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt bóng led xương cá 30W mã PSFD318L30, Paragon được bán tại Ledvinhtien.com
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.