  • Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD418L40 Paragon
  • Lượt xem : 2876
  • Mã SP : PSFD418L40
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng đèn led xương cá 40W PSFD418L40 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn led xương cá 40W PSFD418L40 Paragon
    • Mã sản phẩm: PSFD418L40
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 40W
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn tán quang gắn nổi 40W PSFD418L40 Paragon
  • Tên sản phẩm: Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD418L40 Paragon
  • Mã sản phẩm: PSFD418L40
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 40W
  • Tên gọi khác: Máng tán quang, máng đèn xương cá
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 3600lm
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Sử dụng 4 bóng đèn led tube T8 10W
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa đèn bằng nhôm
  • Kích thước: Rộng 612 x Dài 612 x Dày 90mm
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn tán quang gắn nổi PSFD418L40 Paragon
Tính năng của máng đèn tán quang PSFD418L40 chính hãng Paragon
  • Thân máng được làm bằng thép sơn tĩnh điện (độ dày 0.4mm).
  • Máng đèn lắp nổi trần bê tông hoặc trần thạch cao.
  • Chóa tán quang được làm bằng inox và nhôm sọc.
  • Chân đèn và cầu đấu nối được làm bằng PC chất lượng cao.
  • Dây dẫn chịu nhiệt cao 105 độ C (tiết diện: 0.5mm)
  • Loại bóng sử dụng: bóng đèn LED Tube T8.
  • Tất cả chóa tán quang và phụ kiện đều rất dễ tháo lắp và bảo trì.​
Ứng dụng của máng đèn tán quang PSFD418L40 Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt bóng led xương cá 40W mã PSFD418L40, Paragon được bán tại Ledvinhtien.com
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.