  • Máng đèn xương cá 30W PRFF318L30 Paragon
  • Lượt xem : 3130
  • Mã SP : PRFF318L30
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng Máng đèn xương cá 30W PRFF318L30 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn xương cá 30W PRFF318L30 Paragon
    • Mã sản phẩm: PRFF318L30
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 30W
    • Ánh sáng: Vàng, trắng, trung tính
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn xương cá 30W PRFF318L30, chính hãng Paragon
  • Mã sản phẩm: PRFF318L30
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 30W
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 2400lm
  • Kích thước: Rộng 634 x Dài 640 x Dày 90mm
  • Sử dụng 3 bóng led T8 10W
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Chip led: Bridgelux/Epistar
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): 80Ra
  • Chỉ số bảo vệ: IP54
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa nhôm
  • Nhiệt độ màu: 3000K (Vàng), 4200K (Trung tính), 6500K (Trắng)
  • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy, tốt cho thị lực
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn xương cá 30W PRFF318L30 Paragon
Tính năng của máng đèn downlight PRFF318L30 chính hãng Paragon, loại tốt, giá rẻ, chiết khấu cao
  • Chóa tán quang được làm bằng nhôm chất lượng cao nhập khẩu từ Châu Âu (pre-anodize, độ dày 0.4mm)
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99,85%
  • Hiệu suất phản quang: 86%
  • Chân đèn và cầu đấu nối được làm bằng PC chất lượng cao.
  • Dây dẫn chịu nhiệt cao 105oC
  • Sử dụng bóng đèn LED tube T8
Ứng dụng của máng đèn xương cá 30W mã PRFF318L30 siêu sáng chính hãng Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt máng xương cá 30W mã PRFF318L30, Paragon được bán tại Ledvinhtien.com
*Cách lắp đặt:
  • Sử dụng đúng nguồn điện và thông số kỹ thuật ghi trên bao bì.
  • Bước 1: Ngắt (tắt) nguồn điện
  • Bước 2: Đấu nối driver (tăng phô) và nguồn điện
  • Bước 3: Cố định chân đỡ đèn lên vị trí cần lắp bằng ốc vít,...
  • Bước 4: Nối (ghim) thân đèn với driver, lắp bóng đèn vào
  • Bước 5: Lắp thân đèn với chân đế bằng ốc vít
  • Bước 6: Bật (mở) nguồn điện, hoàn thiện lắp đặt.
*Cách vệ sinh:
  • Vệ sinh sản phẩm bằng khăn mềm khô lau sạch bề mặt bụi bẩn.
  • Phần kính, nhựa trong có thể lau chùi bằng 1 ít nước lau kính để tạo độ trong cho bề mặt.
  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Ngắt nguồn điện trước khi vệ sinh.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM BÓNG ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI HÃNG KHÁC:
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.