  • Máng đèn xương cá 40W PRFJ418L40 Paragon
  • Lượt xem : 2911
  • Mã SP : PRFJ418L40
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng Máng đèn xương cá 40W PRFJ418L40 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn xương cá 40W PRFJ418L40 Paragon
    • Mã sản phẩm: PRFJ418L40
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 40W
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn xương cá 40W PRFJ418L40, chính hãng Paragon
  • Mã sản phẩm: PRFJ418L40
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 40W
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 2400lm
  • Kích thước: Rộng 606 x Dài 606 x Dày 88mm
  • Sử dụng 4 bóng led T8 10W
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn xương cá 40W PRFJ418L40 Paragon
Tính năng của máng đèn downlight PRFJ418L40 chính hãng Paragon, loại tốt, giá rẻ, chiết khấu cao
  • Chóa tán quang được làm bằng nhôm chất lượng cao nhập khẩu từ Châu Âu (pre-anodize, độ dày 0.4mm)
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99,85%
  • Hiệu suất phản quang: 86%
  • Sử dụng bóng đèn LED tube T8
Ứng dụng của máng đèn xương cá 40W mã PRFJ418L40 siêu sáng chính hãng Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt máng xương cá 40W mã PRFJ418L40, Paragon được bán tại Ledvinhtien.com
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.