  • Máy bơm nước đầu JET Nanoco NJET750-750W
  • Lượt xem : 9948
  • Mã SP : Máy bơm đầu JET Nanoco NJET750-750W
  • Giá : 1.730.000 đ
  • Mô tả máy bơm đầu JET Nanoco NJET750-750W loại tốt, giá rẻ, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Máy bơm đầu JET Nanoco NJET750-750W
    • Mã sản phẩm: NJET750
    • Chiều dài dây: (Dây điện 20cm)
    • Công suất 750W
    • Lưu lượng nước 50 lít/phút
    • Chiều sâu hút 8m
    • Độ cao hút đẩy tối đa 40m
    • Mô tơ dây đồng
    • Bảo vệ quá nhiệt
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật máy bơm đầu JET Nanoco NJET750-750W loại tốt, giá rẻ, chính hãng
  • Mã sản phẩm: NJET750
  • Công suất 750W
  • Lưu lượng nước 50 lít/phút
  • Chiều sâu hút 8m
  • Độ cao hút đẩy tối đa 40m
  • Mô tơ dây đồng
  • Bảo vệ quá nhiệt
  • Đường kính ống hút: 32mm
  • Đường kính ống xả: 32mm
Máy bơm đầu JET Nanoco NJET750-750W Panasonic, công suất 750W loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chính hãng
Mô tả sản phẩm máy bơm đầu JET Nanoco NJET750-750W loại tốt, giá rẻ, chính hãng
  • Máy bơm nước đầu JET Nanoco sử dụng cho nhà cao tầng
Ưu điểm của máy bơm nước đầu JET Nanoco loại tốt, giá rẻ, chính hãng
  • Máy bơm nước Nanoco sử dụng nguồn điện 220V, thân máy bằng kim loại và phủ sơn chống gỉ giúp chống rò rỉ điện, cứng cáp, chịu lực tốt. Công suất hoạt động 750W giúp không chỉ bơm nước khỏe mà khả năng hút nước cũng rất tốt. Độ sâu hút tối đa của máy bơm nước là 8m.
  • Máy bơm nước đầu Jet NJET-750 thiết kế đường ống hút xả lớn 25mm sẽ cho khả năng bơm nước nhanh hơn, tiết kiệm điện hơn với lưu lượng nước đạt 50 lít/phút.
Một số lưu ý khỉ sử dụng máy bơm lưu lượng lớn Nanoco
  • Máy bơm sử dụng nguồn điện AC 220V~50Hz. Để tiện lợi sử dụng quý khách nên đấu nối dây với cầu dao điện.
  • Trường hợp đặt máy bơm ngoài trời, nên có mái che mưa nắng.
  • Nếu đặt máy bơm trong hệ thống tưới tiêu, không nên để máy bơm bị ngấm nước.
  • Không sử dụng máy bơm để bơm hút dầu, nước muối, hóa chất.
Cách lắp đặt máy bơm ly tâm NJET750 (như hình ở trên)
  • Các ống phải luôn được lắp bằng các giá đỡ liên quan (Hình C) để tránh rung lắc.
Những lưu ý khi sử dụng máy bơm nước Panasonic loai tốt, giá rẻ, chính hãng
Vận chuyển
  • Chúng tôi bán tất cả các loại thiết bị điện tử, đèn chiếu sáng, đèn ống, dây điện cadivi, băng keo điện, bóng đèn led, ánh sáng dùng trong chăn nuôi … Đặc biệt là đèn năng lượng mặt trời, led module và adapter 12V cho camera..., chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giá tốt nhất, chất lượng tốt nhất. Hãy liên lạc với chúng tôi bất cứ điều gì tôi có thể giúp bạn, để bạn có giá bán buôn.
  • Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho các chi phí vận chuyển lại (có thể thoả thuận)
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.