  • Máy bơm nước ly tâm Nanoco NCP750-750W
  • Lượt xem : 8763
  • Mã SP : Máy bơm nước ly tâm Nanoco NCP750-750W
  • Giá : 1.780.000 đ
  • Mô tả máy bơm ly tâm Nanoco NCP750-750W loại tốt, giá rẻ, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Máy bơm ly tâm Nanoco NCP750-750W
    • Mã sản phẩm: NCP750
    • Chiều dài dây: (Dây điện 20cm)
    • Công suất 750W
    • Lưu lượng nước 70 lít/phút
    • Chiều sâu hút 8m
    • Độ cao hút đẩy tối đa 28m
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật máy bơm ly tâm Nanoco NCP750-750W loại tốt, giá rẻ, chính hãng
  • Mã sản phẩm: NCP750
  • Công suất 750W
  • Lưu lượng nước 70 lít/phút
  • Chiều sâu hút 8m
  • Độ cao hút đẩy tối đa 28m
  • Mô tơ dây đồng 100%
  • Bảo vệ quá nhiệt
  • Đường kính ống hút: 32mm
  • Đường kính ống xả: 32mm
Máy bơm ly tâm Nanoco NCP750-750W Panasonic, công suất 7500W loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chính hãng
Ưu điểm của máy bơm nước đầu JET Nanoco loại tốt, giá rẻ, chính hãng
  • Máy Bơm Ly Tâm Nanoco: Mô-tơ Bằng Đồng 100% Hoạt Động Bền Bỉ, Mạnh Mẽ
  • Ưu điểm của máy bơm ly tâm Nanoco
  • NCP750-750W được trang bị công suất lớn lên tới 750W cho hiệu quả bơm nước nhanh với lưu lượng nước là 90 lít/phút. Hút nước ở độ sâu 8m dễ dàng, lực hút khỏe, lực đẩy lớn với chiều cao đẩy là 28m, giúp bơm nước cho nhà cao tầng rất nhanh.
  • Máy bơm được thiết kế họng hút và họng xả có đường kính là 25mm, sử dụng nguồn điện 220V/50Hz sẽ cung cấp khả năng vận hành ổn định, không bị nóng động cơ khi làm việc lâu.
Một số lưu ý khỉ sử dụng máy bơm ly tâm Nanoco loại tốt, giá rẻ
  • Máy bơm sử dụng nguồn điện AC 220V~50Hz. Để tiện lợi  nên đấu nối dây với cầu dao điện.
  • Trường hợp đặt máy bơm ngoài trời, nên có mái che mưa nắng.
  • Nếu đặt máy bơm trong hệ thống tưới tiêu, không nên để máy bơm bị ngấm nước.
  • Máy bơm ly tâm dùng để bơm các chất lỏng có độ nhớt thấp, chẳng hạn như nước ngọt hoặc nước biển
  • Trước khi tắt máy, nên đóng khóa của ống đẩy.
Cách lắp đặt máy bơm ly tâm NCP750 (như hình ở trên)
  • Các ống phải luôn được lắp bằng các giá đỡ liên quan (Hình C) để tránh rung lắc.
Những lưu ý khi sử dụng máy bơm nước Panasonic loai tốt, giá rẻ, chính hãng
Vận chuyển
  • Chúng tôi bán tất cả các loại thiết bị điện tử, đèn chiếu sáng, đèn ống, dây điện cadivi, băng keo điện, bóng đèn led, ánh sáng dùng trong chăn nuôi … Đặc biệt là đèn năng lượng mặt trời, led module và adapter 12V cho camera..., chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giá tốt nhất, chất lượng tốt nhất. Hãy liên lạc với chúng tôi bất cứ điều gì tôi có thể giúp bạn, để bạn có giá bán buôn.
  • Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho các chi phí vận chuyển lại (có thể thoả thuận)
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.