Máy lọc nước TK-AB50-ZEX Panasonic
- Lượt xem : 2102
- Mã SP : TK-AB50-ZEX
- Giá : Liên hệ
Mô tả máy lọc nước ion kiềm TK-AB50-ZEX loại tốt, chính hãng Panasonic chiết khấu cao
- Tên sản phẩm: Máy lọc nước ion kiềm TK-AB50-ZEX
- Mã sản phẩm: TK-AB50-ZEX
- Thương hiệu: Panasonic
- Xuất xứ: Nhật bản
- Điện áp định mức: 220~240 V
- Tần số: 50 Hz
- Dòng đầu vào: 0,45 A
- Mức tiêu thụ điện năng: Xấp xỉ 42 W (xấp xỉ 1 W ở chế độ chờ)
- Nhiệt độ nước có thể sử dụng được ở thiết bị chính: Dưới 35˚C
Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Sản phẩm mới
- Tên sản phẩm: Máy lọc nước đặt dưới chậu rửa TK-AB50-ZEX Panasonic
- Mã sản phẩm: TK-AB50-ZEX
- Thương hiệu: Panasonic
- Xuất xứ: Nhật bản
- Điện áp định mức: 220~240 V
- Tần số: 50 Hz
- Dòng đầu vào: 0,45 A
- Áp lực nước có thể sử dụng được ở thiết bị chính: 70 - 350 kPa
- Áp suất dịch vụ nước có thể dùng được (áp suất tĩnh): 70 - 750 kPa
- Lượng dòng ngấm: 2,3 lít/phút (Khi áp lực nước là 100 kPa) (*2)
- Lõi lọc được lắp vào máy: TK-AS45C1
- Phương pháp điện phân: Điện phân liên tục
- Dung tích vận hành liên tục: Xấp xỉ 10 phút ở nhiệt độ phòng (*1)
- Chọn công suất điện phân: 5 mức (Kiềm: 3 mức; tinh khiết, axit nhẹ: 1 mức)
- Vật liệu điện cực: Điện cực titanium mạ platinum
- Số điện cực: 5
- Sử dụng than hoạt tính được chứng nhận NSF (*3)
- Các chất được loại bỏ theo quy định của JIS:
- Không có dư lượng clo: 12.000 lít (*4)
- Tổng lượng trihalomethane: 12.000 lít (*4)
- 2-MIB (Mùi mốc): 12.000 lít (*4)
- Chì tan; Chloroform: 12.000 lít (*4)
- Bromodichloromethane: 12.000 lít (*4)
- Dibromochloromethane: 12.000 lít (*4)
- Bromoform; Tetrachloroethylene: 12.000 lít (*4)
- Trichloroethylene: 12.000 lít (*4)
- 1,1,1-Trichloroethane: 12.000 lít (*4)
- CAT (Hóa chất nông nghiệp): 12.000 lít (*4)
- Độ đục: 12.000 lít (*5)
- Geosmin (Mùi mốc): 12.000 lít (*6)
- Phenol: 12.000 lít (*6)
- Các chất được loại bỏ theo quy định của JWPA: Sắt (Hạt mịn): Có; Nhôm (trung tính): Có
- Giới hạn sử dụng bộ lọc (Hướng dẫn thay thế): Xấp xỉ 1 năm (*7)
- Chiều dài dây nguồn: Bộ nguồn cấp: Khoảng 1200 mm;
- Bảng điều khiển: Khoảng 940 mm
- Thiết bị chính: Cao: 300 mm, Rộng: 170 mm, Sâu: 115 mm, Trọng lượng khoảng 2,4 kg (khoảng 2,9 kg khi chứa đầy nước)
- Vòi nước: Đường kính lỗ lắp 35-38 mm, Kích thước (bán kính xoay x chiều cao) 171 x 310 mm
- Tạo 5 loại nước: 3 mức kiềm, tinh khiết, 1 mức axit nhẹ
- Loại đặt bên dưới bồn rửa
- Có thể được lắp đặt đầy phong cách trong nhà bếp của bạn.
Đóng gói bao gồm: 1 x Máy lọc nước đặt dưới bồn rửa Panasonic TK-AB50-ZEX
Lưu ý:
- Các thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không cần thông báo trước.
- Ghi chú
- *1 : Khoảng thời gian này có thể ngắn hơn tùy vào chất lượng nước và môi trường sử dụng.
- *4 : Giá trị này dành cho tỷ lệ loại bỏ 80 % dựa trên các thử nghiệm JIS S 3201.
- *5 : Giá trị này dành cho lưu lượng lọc 50% dựa trên các thử nghiệm JIS S 3201.
Tính năng của máy lọc nước âm bồn TK-AB50-ZEX chính hãng Panasonic, loại tốt, giá rẻ
Tác dụng của nước do máy tạo nước ion kiềm tạo ra |
Máy lọc nước ion kiềm là gì? |
Nước tinh khiết, được lọc |
Hệ thống lọc 4 giai đoạn |
Bộ lọc được làm bằng bốn loại vật liệu có các lỗ kích thước khác nhau giúp loại bỏ hoàn toàn các chất có hại và 99,999% vi khuẩn. 1 Vải không dệt, 2 Sứ, 3 Than hoạt tính, 4 Màng sợi rỗng. (*Hình ảnh chỉ mang tính minh họa) |
Hiệu suất lọc triệt để |
Cấu hình thiết bị của Máy lọc nước ion kiềm loại đặt bên dưới bồn rửa |
Các chứng chỉ sản phẩm đã chứng nhận bao gồm:
| Sản xuất ở Nhật Bản | Được NSF chứng nhận. |
Xem thêm các thương hiệu máy lọc nước khác:
- Máy lọc nước Robot
- Máy lọc nước Sơn Hà
- Máy lọc nước Tân Á Đại Thành
- Máy lọc nước Karofi
- Máy lọc nước Kangaroo
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
- Sản xuất, lắp ráp và in tem theo yêu cầu.
- Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
- Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
- Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh, gọn, lẹ.
- Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
Lưu ý:
- Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
- Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
- Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
Về chúng tôi
- Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lựa chọn các loại máy lọc nước, máy bơm, máy nước nóng và các sản phẩm thiết bị điện Panasonic, MPE, Schneider, Sino, LS, Senko,... của chúng tôi, chúng tôi là nhà nhập khẩu, sản xuất đèn LED, nguồn điện DC12V, 24V, 5V chuyên nghiệp đặt tại Việt Nam, chúng tôi đã tập trung vào sản xuất đèn LED trong nhiều năm và duy trì mối quan hệ tốt với nhiều công ty vận chuyển hàng hóa, Để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với giá cả và chất lượng tốt nhất và vận chuyển đèn led nhanh chóng, tầm nhìn của chúng tôi là tạo ra một cơ sở mua hàng toàn diện và tạo ra một sản phẩm đèn led chất lượng cao, chỉ dành cho bạn!
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
- Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng:
- Vận chuyển trong sài gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
- (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
Phản hồi:
Hình thức thanh toán
- Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
- Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.