  • Mã SP : Nguồn Mean Well LRS-150-15
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nguồn điện Meanwell LRS-150-15 loại tốt, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Nguồn điện Meanwell LRS-150-15
    • Điện áp đầu vào: 85 - 264 VAC
    • Điện áp đầu ra: 15V DC
    • Công suất: 150W
    • Dòng điện: 10A
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nguồn tổ ong 15V 10A, 150W, mã LRS-150-15 loại tốt, cao cấp, chính hãng Mean Well
  • Tên sản phẩm: Nguồn điện 15V 10A (150W) Mean Well
  • Mã sản phẩm: LRS-150-15
  • Hãng: Mean Well
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp đầu ra: 15VDC
  • Dòng điện ra: 10A
  • Dòng điện hoạt động: 0 - 10A
  • Công suất định mức: 150W
  • Gợn sống (xung nhiễu) và tiếng ồn: 150mVp-p
  • Phạm vi điều chỉnh điện áp: 13.5 ~ 18V
  • Khả năng chịu áp: ±1.0%
  • Khả năng chịu dòng: ±0.5%
  • Khả năng chịu tải:  ±0.5%
  • Thiết lập, thời gian tăng: 500ms, 30ms/230VAC; 500ms, 30ms/115VAC khi đầy tải
  • Giữ thời gian: 40ms/230VAC; 35ms/115VAC khi đầy tải
  • Điện áp đầu vào: 85 ~ 264VAC
  • Dải tần số: 47 ~ 63Hz
  • Hiệu quả: 88.5%
  • Dòng điện AC: 3A/115VAC; 1.7A/230VAC
  • Khởi động lạnh: 60A/230VAC
  • Dòng rò: <0.75mA / 240VAC
  • Bảo vệ quá áp: 18.75 ~ 21.75V (Loại bảo vệ: Tắt điện áp, bật lại nguồn để phục hồi)
  • Nhiệt độ làm việc: -30 ~ +70°C
  • Độ ẩm làm việc: 20 ~ 90% RH không ngưng tụ
  • Nhiệt độ và độ ẩm bảo quản: -40 ~ +85°C, 10 ~ 95% RH không ngưng tụ
  • Hệ số và nhiệt độ môi trường: ±0.03%/°C (0 ~ 50°C)
  • Chịu rung: 10~500Hz, 5G 10 phút/1 chu kỳ, 60 phút. mỗi dọc theo trục X, Y, Z