  • Mã SP : Nguồn Mean Well LRS-200-15
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nguồn điện Meanwell LRS-200-15 loại tốt, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Nguồn điện Meanwell LRS-200-15
    • Điện áp đầu vào: 90 - 264 VAC
    • Điện áp đầu ra: 15V DC
    • Công suất: 210w
    • Dòng điện: 14A
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nguồn tổ ong 15V 14A, 210w, mã LRS-200-15 loại tốt, cao cấp, chính hãng Mean Well
  • Tên sản phẩm: Nguồn điện 15V 14A (210w) Mean Well
  • Mã sản phẩm: LRS-200-15
  • Hãng: Mean Well
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp đầu ra: 15VDC
  • Dòng điện ra: 14A
  • Dòng điện hoạt động: 0 - 14A
  • Công suất định mức: 210w
  • Gợn sống (xung nhiễu) và tiếng ồn: 150mVp-p
  • Phạm vi điều chỉnh điện áp: 13.5 ~ 18V
  • Khả năng chịu áp: ±1.0%
  • Khả năng chịu dòng: ±0.5%
  • Khả năng chịu tải:  ±0.5%
  • Thiết lập, thời gian tăng: 1300ms, 50ms/230VAC 1300ms, 50ms/115VAC khi đầy tải
  • Giữ thời gian: 16ms/230VAC 12ms/115VAC khi đầy tải
  • Điện áp đầu vào: 90~132VAC / 180~264VAC bằng công tắc 240~370VDC (switch on 230VAC)
  • Dải tần số: 47 ~ 63Hz
  • Hiệu quả: 88%
  • Dòng điện AC: 4A/115VAC / 2.2A/230VAC
  • Khởi động lạnh: 60A/115VAC 60A/230VAC
  • Hiện tượng rò: <2mA / 240VAC
  • Bảo vệ quá tải: Công suất đầu ra định mức 110 ~ 140% (Loại bảo vệ: 3.3~36V Chế độ nấc cụt, tự động khôi phục sau khi tình trạng lỗi được loại bỏ. 48V Tắt và chốt điện áp o/p, bật lại nguồn để khôi phục.)
  • Bảo vệ quá áp: 18 ~ 21V (Loại bảo vệ: 3.3~36V Chế độ nấc cụt, tự động khôi phục sau khi tình trạng lỗi được loại bỏ. 48V Tắt và chốt điện áp o/p, bật lại nguồn để khôi phục).
  • Bảo vệ quá nhiệt: 3.3~36V Chế độ nấc cụt, tự động khôi phục sau khi tình trạng lỗi được loại bỏ. 48V Tắt và chốt điện áp o/p, bật lại nguồn để khôi phục).
  • Nhiệt độ làm việc: -25 ~ +70°C
  • Độ ẩm làm việc: 20 ~ 90% RH không ngưng tụ
  • Nhiệt độ và độ ẩm bảo quản: -40 ~ +85°C, 10 ~ 95% RH không ngưng tụ
  • Hệ số và nhiệt độ môi trường: ±0.03%/°C (0 ~ 50°C)
  • Chịu rung: 10~500Hz, 5G 10 phút/1 chu kỳ, 60 phút. mỗi dọc theo trục X, Y, Z