  • Mã SP : Nguồn Mean Well LRS-100-24
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nguồn điện Meanwell LRS-100-24 loại tốt, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Nguồn điện Meanwell LRS-100-24
    • Điện áp đầu vào: 85 - 264 VAC
    • Điện áp đầu ra: 24V DC
    • Công suất: 108w
    • Dòng điện: 4.5A
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nguồn Mean Well LRS-100-24
  • Tên sản phẩm: Nguồn điện 24V 4.5A (108w) Mean Well
  • Mã sản phẩm: LRS-100-24
  • Hãng: Mean Well
  • Loại nguồn: Nguồn chuyển đổi DC (Switching Power Supply)
  • Điện áp đầu vào: AC: 85-264V AC, Tần số: 47-63Hz, DC: 120-370V DC
  • Điện áp đầu ra: 24V DC
  • Dòng ra tối đa: 4.5A
  • Công suất tối đa: 108W
  • Hiệu suất: Khoảng 89%
  • Kích thước: 129 x 97 x 30 mm
  • Trọng lượng: Khoảng 0.3 kg
Nhiệt độ làm việc:
  • Nhiệt độ môi trường: -30°C đến +70°C (công suất giảm khi nhiệt độ vượt ngưỡng)
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến +85°C
  • Độ ẩm làm việc: 20% đến 90% RH (không ngưng tụ)
Bảo vệ:
  • Quá tải: Giới hạn dòng điện, tự động khôi phục khi tải trở lại bình thường.
  • Ngắn mạch: Tự động khôi phục khi khắc phục sự cố ngắn mạch.
  • Quá áp: Bảo vệ khi điện áp đầu ra vượt quá giới hạn an toàn.
  • Quá nhiệt: Giảm công suất hoặc tắt nguồn khi nhiệt độ vượt ngưỡng an toàn.
  • Công suất không tải: Dưới 0.3W
  • Thiết kế: Làm mát bằng đối lưu không khí tự nhiên, không cần quạt.
  • Chứng nhận: CE, UL, cUL, TUV, CB, EAC, CCC
Ứng dụng của Nguồn Mean Well LRS-100-24
  • Thiết bị âm thanh và video: Sử dụng trong các hệ thống âm thanh, camera giám sát, và thiết bị hiển thị yêu cầu nguồn 24V.
Đóng gói bao gồm: x 1 Nguồn điện Mean Well LRS-100-24
Nguồn Meanwell LRS-100-24
Thông số kỹ thuật của nguồn điện Meanwell LRS-100-24
Thông số kỹ thuật của nguồn Meanwell 24V 4.5A LRS-100-24
Hướng Dẫn Sử Dụng Nguồn Mean Well LRS-100-24
1. Chuẩn Bị Trước Khi Sử Dụng
2. Lắp Đặt Bộ Nguồn
a. Chọn Vị Trí Lắp Đặt
b. Cố Định Bộ Nguồn
  • Sử dụng các lỗ gắn trên vỏ nguồn để bắt vít lên bề mặt hoặc tủ điện.
c. Kết Nối Dây Điện
Kết nối đầu vào AC:
  • L (Live): Dây pha (dây nóng).
  • N (Neutral): Dây trung tính.
  • G (Ground): Dây tiếp địa (đảm bảo an toàn).
Kết nối đầu ra DC:
  • +V (Positive): Cực dương, kết nối với tải cần cấp nguồn.
  • -V (Negative): Cực âm, kết nối với tải cần cấp nguồn.
Lưu ý khi kết nối:
3. Bật Nguồn và Kiểm Tra Hoạt Động
  • Bật nguồn điện: Sau khi đã kết nối đầy đủ, bật nguồn để cấp điện cho thiết bị.
  • Kiểm tra điện áp đầu ra: Sử dụng đồng hồ đo để kiểm tra điện áp, đảm bảo rằng điện áp đầu ra là 24V và dòng điện không vượt quá 4.5A.
4. Bảo Trì và Giám Sát
  • Kiểm tra kết nối: Đảm bảo các kết nối điện luôn chắc chắn, không có dấu hiệu lỏng hoặc ăn mòn.
5. Xử Lý Sự Cố Thường Gặp
Lưu ý An Toàn
  • Tránh tiếp xúc trực tiếp: Tránh chạm vào các phần dẫn điện khi bộ nguồn đang hoạt động.
Hình ảnh chi tiết của nguồn điện (xung, tổ ong) 24VDC 4.5A , LRS-100-24, chính hãng Meanwell
LRS-100-24 - Nguồn một chiều Meanwell 108W-24VDC
Mua nguồn điện Mean Well 24VDC 4.5A LRS-100-24 tại Phú Yên
LRS-100-24 - Nguồn xung Mean Well 24V 4.5A 108W - Vĩnh Tiến
Nguồn Meanwell LRS-100-24 (108W/24V/4.5A) - Bảo hành 1 năm
Bộ nguồn tổ ong Meanwell LRS-100-24 (108W 24V 4.5A)
Phân phối nguồn tổ ong Mean Well 24VDC 4.5A LRS-100-24 tại Phú Yên
Nguồn tổ ong Mean Well 24VDC 4.5A LRS-100-24
Bộ nguồn Meanwell LRS-100-24 - Vĩnh Tiến
Bán nguồn xung Mean Well LRS-100-24, 24VDC 4.5A tại Phú Yên
Nguồn tổ ong MEAN WELL chính hãng LRS-100-24
Nguồn tổ ong 24V 4.5A 108W LRS-100-24 Meanwell - Vĩnh Tiến
Xem thêm nguồn điện DC khác
Về chúng tôi
  • Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lựa chọn sản phẩm Nguồn điện 24VDC của chúng tôi, chúng tôi là nhà nhập khẩu, sản xuất và phân phối các mặt hàng về trang thiết bị điện như: Đèn led ruồi liền dây 5V, đèn led đúc F5, đèn led đúc F8, đèn led dây dán (5V, 12V, 24V, 220V), đèn led dâu neon, led dây trang trí noel, tết, led công nghiệp (đèn pha, đèn nhà xưởng, đèn đường,... dùng điện và năng lượng mặt trời), đèn dân dụng (đèn âm trần, ốp trần, tuýp T5, T8,...), thiết bị và phụ kiện điện nước như đui đèn cảm biến, dây điện, chip led, silicon - keo dán, chì hàn, bút hàn chì, đồng hồ điện tử (VOM), chip led, jack nối, đui đèn, pin sạc, máy dò, máy phay, máy đo nhiệt độ, súng bắn đinh, ghim, máy hàn điện tử, máy hàn mig, đèn LED, nguồn điện chuyên nghiệp đặt tại Việt Nam, chúng tôi đã tập trung vào sản xuất nhập khẩu, phân phối thiết bị điện nhiều năm và duy trì mối quan hệ tốt với nhiều công ty vận chuyển hàng hóa, để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với giá cả và chất lượng tốt nhất và vận chuyển đèn led nhanh chóng, tầm nhìn của chúng tôi là tạo ra một cơ sở mua hàng toàn diện và tạo ra một sản phẩm đèn led chất lượng cao, chỉ dành cho bạn!
Vận chuyển
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.