  • Mã SP : Nguồn Mean Well LRS-200-24
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nguồn điện Meanwell LRS-200-24 loại tốt, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Nguồn điện Meanwell LRS-200-24
    • Điện áp đầu vào: 90 - 264 VAC
    • Điện áp đầu ra: 24V DC
    • Công suất: 211.2w
    • Dòng điện: 8.8A
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của Mean Well LRS-200-24
  • Tên sản phẩm: Nguồn điện 24V 8.8A (211.2w) Mean Well
  • Mã sản phẩm: LRS-200-24
  • Hãng: Mean Well
  • Loại nguồn: Nguồn chuyển đổi DC (Switching Power Supply)
  • Điện áp đầu vào: AC: 85-264V AC, Tần số: 47-63Hz, DC: 120-370V DC
  • Điện áp đầu ra: 24V DC
  • Dòng ra tối đa: 8.8A
  • Công suất tối đa: 211.2W
  • Hiệu suất: Khoảng 90.5%
  • Kích thước: 215 x 115 x 30 mm
  • Trọng lượng: Khoảng 0.68 kg
Nhiệt độ làm việc:
  • Nhiệt độ môi trường: -30°C đến +70°C (giảm công suất khi nhiệt độ tăng cao)
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến +85°C
  • Độ ẩm làm việc: 20% đến 90% RH (không ngưng tụ)
Bảo vệ:
  • Quá tải: Giới hạn dòng điện, tự động khôi phục khi tình trạng trở lại bình thường.
  • Ngắn mạch: Bảo vệ tự động, phục hồi sau khi ngắn mạch được khắc phục.
  • Quá áp: Bảo vệ khi điện áp đầu ra vượt quá ngưỡng an toàn.
  • Quá nhiệt: Giảm công suất hoặc ngắt nguồn khi nhiệt độ vượt quá giới hạn an toàn.
  • Công suất không tải: Dưới 0.5W
  • Thiết kế: Làm mát bằng đối lưu không khí tự nhiên.
  • Chứng nhận: CE, UL, cUL, TUV, CB, EAC, CCC
Ứng dụng của Nguồn Mean Well LRS-200-24
  • Hệ thống chiếu sáng LED: Cấp nguồn cho các dải đèn LED công suất lớn, biển quảng cáo LED.
  • Tự động hóa công nghiệp: Dùng trong các hệ thống điều khiển, cảm biến, và dây chuyền sản xuất.
  • Máy móc công nghiệp và thiết bị đo lường: Dùng trong các thiết bị cần nguồn 24V ổn định với công suất lớn.
Đóng gói bao gồm: x 1 Nguồn điện Mean Well LRS-200-24
Nguồn điện 24V 8.8A Mean Well LRS-200-24
Thông số kỹ thuật của nguồn điện Meanwell LRS-200-24
Thông số kỹ thuật của nguồn Meanwell 24V 8.8A LRS-200-24
Hướng Dẫn Sử Dụng Bộ Nguồn Mean Well LRS-200-24
1. Chuẩn Bị Trước Khi Sử Dụng
2. Lắp Đặt Bộ Nguồn
a. Chọn Vị Trí Lắp Đặt
b. Kết Nối Dây Điện
Kết nối đầu vào AC:
  • L (Live): Kết nối với dây pha (dây nóng).
  • N (Neutral): Kết nối với dây trung tính.
  • G (Ground): Kết nối với dây tiếp địa để đảm bảo an toàn điện.
Kết nối đầu ra DC:
  • +V (Positive): Kết nối cực dương với thiết bị cần cấp nguồn.
  • -V (Negative): Kết nối cực âm với thiết bị cần cấp nguồn.
Điều chỉnh điện áp đầu ra (nếu cần):
  • Sử dụng chiết áp Vadj trên bộ nguồn để điều chỉnh điện áp đầu ra trong khoảng ±10% so với 24V.
Lưu ý khi kết nối:
  • Đảm bảo tất cả các kết nối chắc chắn và không bị lỏng lẻo.
  • Sử dụng các đầu nối tiêu chuẩn và cách điện tốt để đảm bảo an toàn.
3. Bật Nguồn và Kiểm Tra Hoạt Động
  • Bật nguồn điện: Sau khi đã kết nối đúng cách, bật nguồn để cấp điện cho thiết bị.
  • Kiểm tra điện áp đầu ra: Sử dụng đồng hồ đo điện áp để đảm bảo đầu ra ổn định ở mức 24V và dòng điện không vượt quá 8.8A.
4. Bảo Trì và Giám Sát
5. Xử Lý Sự Cố Thường Gặp
Lưu ý An Toàn
Hình ảnh chi tiết của nguồn điện (xung, tổ ong) 24VDC 8.8A , LRS-200-24, chính hãng Meanwell
LRS-200-24 - Nguồn một chiều Meanwell 211.2W-24VDC
Mua nguồn điện Mean Well 24VDC 8.8A LRS-200-24 tại Phú Yên
LRS-200-24 - Nguồn xung Mean Well 24V 8.8A 211.2W - Vĩnh Tiến
Nguồn Meanwell LRS-200-24 (211.2W/24V/8.8A) - Bảo hành 1 năm
Bộ nguồn tổ ong Meanwell LRS-200-24 (211.2W 24V 8.8A)
Phân phối nguồn tổ ong Mean Well 24VDC 8.8A LRS-200-24 tại Phú Yên
Nguồn tổ ong Mean Well 24VDC 8.8A LRS-200-24
Bộ nguồn Meanwell LRS-200-24 - Vĩnh Tiến
Bán nguồn xung Mean Well LRS-200-24, 24VDC 8.8A tại Phú Yên
Nguồn tổ ong MEAN WELL chính hãng LRS-200-24
Nguồn tổ ong 24V 8.8A 211.2W LRS-200-24 Meanwell - Vĩnh Tiến
Xem thêm nguồn điện DC khác
Về chúng tôi
  • Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lựa chọn sản phẩm Nguồn điện 24VDC của chúng tôi, chúng tôi là nhà nhập khẩu, sản xuất và phân phối các mặt hàng về trang thiết bị điện như: Đèn led ruồi liền dây 5V, đèn led đúc F5, đèn led đúc F8, đèn led dây dán (5V, 12V, 24V, 220V), đèn led dâu neon, led dây trang trí noel, tết, led công nghiệp (đèn pha, đèn nhà xưởng, đèn đường,... dùng điện và năng lượng mặt trời), đèn dân dụng (đèn âm trần, ốp trần, tuýp T5, T8,...), thiết bị và phụ kiện điện nước như đui đèn cảm biến, dây điện, chip led, silicon - keo dán, chì hàn, bút hàn chì, đồng hồ điện tử (VOM), chip led, jack nối, đui đèn, pin sạc, máy dò, máy phay, máy đo nhiệt độ, súng bắn đinh, ghim, máy hàn điện tử, máy hàn mig, đèn LED, nguồn điện chuyên nghiệp đặt tại Việt Nam, chúng tôi đã tập trung vào sản xuất nhập khẩu, phân phối thiết bị điện nhiều năm và duy trì mối quan hệ tốt với nhiều công ty vận chuyển hàng hóa, để cung cấp cho khách hàng của chúng tôi với giá cả và chất lượng tốt nhất và vận chuyển đèn led nhanh chóng, tầm nhìn của chúng tôi là tạo ra một cơ sở mua hàng toàn diện và tạo ra một sản phẩm đèn led chất lượng cao, chỉ dành cho bạn!
Vận chuyển
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.