  • Mã SP : Nguồn Mean Well LRS-600-48
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nguồn điện Meanwell LRS-600-48 loại tốt, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Nguồn điện Meanwell LRS-600-48
    • Điện áp đầu vào: 90 - 264 VAC
    • Điện áp đầu ra: 48V DC
    • Công suất: 600w
    • Dòng điện: 12.5A
    • Có quạt tản nhiệt
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nguồn tổ ong 48V 12.5A, 600w, mã LRS-600-48 loại tốt, cao cấp, chính hãng Mean Well
  • Tên sản phẩm: Nguồn điện 48V 12.5A (600w) Mean Well
  • Mã sản phẩm: LRS-600-48
  • Hãng: Mean Well
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp đầu ra: 48VDC
  • Dòng điện ra: 12.5A
  • Dòng điện hoạt động: 0 - 12.5A
  • Công suất định mức: 600w
  • Gợn sống (xung nhiễu) và tiếng ồn: 360mVp-p
  • Phạm vi điều chỉnh điện áp: 45.6 ~ 52.8V
  • Khả năng chịu áp: ±1.%
  • Khả năng chịu dòng: ±0.5%
  • Khả năng chịu tải:  ±0.5%
  • Thiết lập, thời gian tăng: 1300ms, 50ms/230VAC 1300ms, 50ms/115VAC khi đầy tải
  • Giữ thời gian: 20ms/230VAC 16ms/115VAC khi đầy tải
  • Điện áp đầu vào: 90~132VAC / 180~264VAC bằng công tắc 255~370VDC (switch on 230VAC)
  • Dải tần số: 47 ~ 63Hz
  • Hiệu quả: 92%
  • Dòng điện AC: 12A/115VAC / 7.5A/230VAC
  • Khởi động lạnh: 35A/115VAC 60A/230VAC
  • Hiện tượng rò: <2mA / 240VAC
  • Bảo vệ quá áp: 55.2 ~ 64.8V (Loại bảo vệ: Tắt điện áp o/p, bật lại nguồn để phục hồi.).
  • Bảo vệ quá nhiệt: Tắt điện áp o/p, bật lại nguồn để phục hồi).
  • Chức năng: RTH3≧50℃ quạt bật, ≦40℃ quạt tắt
  • Nhiệt độ làm việc: -20 ~ +65°C
  • Độ ẩm làm việc: 20 ~ 90% RH không ngưng tụ
  • Nhiệt độ và độ ẩm bảo quản: -40 ~ +85°C, 10 ~ 95% RH không ngưng tụ
  • Hệ số và nhiệt độ môi trường: ±0.03%/°C (0 ~ 50°C)
  • Chịu rung: 10~500Hz, 5G 10 phút/1 chu kỳ, 60 phút. mỗi dọc theo trục X, Y, Z