Nồi cơm điện Toshiba RC-10JE2VN(O)
- Lượt xem : 2148
- Mã SP : RC-10JE2VN(O)
- Giá : Liên hệ
Mô tả nồi cơm điện RC-10JE2VN(O) loại tốt, chính hãng Toshiba
- Tên sản phẩm: Nồi cơm điện RC-10JE2VN(O) Toshiba
- Mã sản phẩm: RC-10JE2VN(O)
- Thương Hiệu: Toshiba
- Nguồn điện cung cấp: 220-240V
- Màu sắc: Trắng cam
- Công suất tiêu thụ: 500W
- Dung tích (L): 1.0
- Kích thước (R x S x C) (mm): 255 x 240 x 254
- Khối lượng (kg): 1.9
Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Sản phẩm mới
Thông số kỹ thuật của nồi cơm điện RC-10JE2VN(O) loại tốt, chính hãng Toshiba
- Mã sản phẩm: RC-10JE2VN(O)
- Thương Hiệu: Toshiba
- Màu sắc: Trắng cam
- Công suất tiêu thụ: 500W
- Dung tích (L): 1.0
- Khối lượng (kg): 1.9
- Chế độ nấu: Cơm trắng, hấp, giữ ấm
- Lòng nồi nấu: Phủ chống dính
- Lòng nồi dày: 1.0mm
- Thời gian giữ ấm (Giờ): 6-12
- Đồng hồ hiển thị: Không có
- Cài đặt hẹn giờ nấu: Không có
- Màn hình hiển thị: Không có
- Âm báo: Không có
- Ngôn ngữ hiển thị: Tiếng Anh
- Dây nguồn: Loại tháo rời
- Chiều dài (m): 1.3
- Lòng nồi chống dính
- Mâm nhiệt thiết kế lớn
- Tự động giữ ấm đến 6 giờ
- Chế độ 3 trong 1: Nấu, hấp, giữ ấm
Đóng gói bao gồm: x 1 Nồi cơm điện Toshiba RC-10JE2VN(O)
Ưu điểm nổi bật của nồi cơm điện RC-10JE2VN(O) loại tốt, giá rẻ, chính hãng Toshiba
Chương trình nấu tối ưu, khoa học
/N%E1%BB%93i%20c%C6%A1m%20%C4%91i%E1%BB%87n%20RC-10JE2VN(O)%20Toshiba.jpg)
Mâm nhiệt lớn và công suất cao
Sản phẩm được thiết kế theo dạng nắp gài và đạt công suất đến 500W khi hoạt động. Vì vậy, rút ngắn thời gian nấu chín cơm hơn so với các nồi cơm điện khác trên thị trường. Bên cạnh đó, mâm nhiệt thiết kế lớn sẽ làm nước sôi mạnh khiến các hạt gạo được trộn đều. Thành phẩm cơm cuối cùng là thơm ngon và nấu chín đều khiến ai ai cũng gật gù hài lòng khi thưởng thức.
/N%E1%BB%93i%20c%C6%A1m%20%C4%91i%E1%BB%87n%20RC-10JE2VN(O)%20Toshiba%20gi%C3%A1%20r%E1%BA%BB.jpg)
Giữ nóng lên đến 6 giờ đồng hồ
Lòng nồi được phủ lớp chống dính an toàn
Lòng nồi cơm điện Toshiba RC-10JE2VN(O) dày 1mm và bao phủ bởi lớp chống dính chất lượng, đảm bảo an toàn sức khỏe cho người sử dụng. Bên cạnh đó, với lớp chống dính này, việc vệ sinh lồng nồi cũng trở nên nhanh chóng và dễ dàng hơn nhiều lần.
/N%E1%BB%93i%20c%C6%A1m%20%C4%91i%E1%BB%87n%20RC-10JE2VN(O)%20Toshiba%20t%E1%BA%A1i%20V%C4%A9nh%20Ti%E1%BA%BFn.jpg)
Ứng dụng của nồi cơm điện Toshiba RC-10JE2VN(O) giá rẻ, loại tốt tại Vĩnh Tiến
- Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.