  • Nồi cơm điện Toshiba RC-10JH2PV(B)
  • Lượt xem : 3046
  • Mã SP : RC-10JH2PV(B)
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) loại tốt, chính hãng Toshiba
    • Tên sản phẩm: Nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) Toshiba
    • Mã sản phẩm: RC-10JH2PV(B)
    • Thương Hiệu: Toshiba
    • Nguồn điện cung cấp: 220-240V
    • ​Màu sắc: Trắng có hoa văn
    • Công suất tiêu thụ: 700W
    • Dung tích (L): 1.8
    • Kích thước (R x S x C) (mm): 280 x 280 x 243
    • Khối lượng (kg): 2.1
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) loại tốt, chính hãng Toshiba
  • Mã sản phẩm: RC-10JH2PV(B)
  • Thương Hiệu: Toshiba
  • Màu sắc: Trắng xanh
  • Công suất tiêu thụ: 500W
  • Dung tích (L): 1.0
  • Kích thước (R x S x C) (mm): 250 x 240 x 254
  • Khối lượng (kg): 1.9
  • Chế độ nấu: Cơm trắng, hấp, giữ ấm
  • Lòng nồi nấu: Phủ chống dính
  • Lòng nồi dày: 1.0mm
  • Thời gian giữ ấm (Giờ): 6-12
  • Đồng hồ hiển thị: Không có
  • Cài đặt hẹn giờ nấu: Không có
  • Màn hình hiển thị: Không có
  • Âm báo: Không có
  • Ngôn ngữ hiển thị: Tiếng Anh
  • Dây nguồn: Loại tháo rời
  • Chiều dài (m): 1.3
  • Lòng nồi chống dính
  • Nắp trong có thể tháo rời để vệ sinh
  • Tự động giữ ấm đến 6 giờ
  • Chế độ 3 trong 1: nấu, hấp, giữ ấm​​​
Đóng gói bao gồm: Nồi cơm điện Toshiba RC-10JH2PV(B)
Ưu điểm nổi bật của nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) loại tốt, giá rẻ, chính hãng Toshiba
nồi cơm điện RC-10JH2PV(B)
Thiết kế sản phẩm tinh tế, hoàn hảo
nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) giá rẻ
Chương trình nấu tối ưu, khoa học
nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) loại tốt
Mâm nhiệt lớn và công suất cao
nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) Toshiba
Giữ nóng lên đến 6 giờ đồng hồ
nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) Toshiba giá rẻ
Lòng nồi được phủ lớp chống dính an toàn
Lòng nồi sản phẩm có độ dày 1mm rất chắc chắn cùng khả năng chịu lực ổn định. Phía trong được bao phủ lớp chống dính an toàn, chất lượng giúp nồi tránh được tình trạng dính ở đáy và bảo vệ sức khỏe của con người tốt nhất.
nồi cơm điện RC-10JH2PV(B) Toshiba loại tốt
Ứng dụng của nồi cơm điện Toshiba RC-10JH2PV(B) giá rẻ, loại tốt tại Vĩnh Tiến
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.