  • Nồi nấu chậm NF-N50ASRA Panasonic
  • Lượt xem : 3122
  • Mã SP : NF-N50ASRA
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nồi nấu chậm NF-N50ASRA loại tốt, chính hãng Panasonic
    • Tên sản phẩm: Nồi nấu chậm NF-N50ASRA Panasonic
    • Mã sản phẩm: NF-N50ASRA
    • Thương Hiệu: Panasonic
    • Điện áp: 220V
    • Tần số: 50 Hz
    • Mức tiêu thụ điện năng: 260W
    • Dung tích nồi (L): 5
    • Dung tích hoạt động (L): 4.5
    • Kích thước (xấp xỉ) R x D x C (cm): 34,0 x 29,3 x 27,9
    • Khối lượng (xấp xỉ) (kg): 5.15
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nồi nấu chậm NF-N50ASRA loại tốt, chính hãng Panasonic
  • Mã sản phẩm: NF-N50ASRA
  • Thương Hiệu: Panasonic
  • Điện áp: 220V
  • Tần số: 50 Hz
  • Mức tiêu thụ điện năng: 260W
  • Dung tích nồi (L): 5
  • Dung tích hoạt động (L): 4.5
Đóng gói bao gồm: Nồi nấu chậm Panasonic NF-N50ASRA
Ưu điểm nổi bật của nồi nấu chậm NF-N50ASRA loại tốt, giá rẻ, chính hãng Panasonic
Nấu chậm - Đậm dinh dưỡng
  • Bữa cơm gia đình thơm ngon tròn vị!
nồi nấu chậm Panasonic
Món ăn chín đều bảo toàn dinh dưỡng
  • Nồi làm nóng thức ăn từ từ với nhiệt độ thấp, nhờ đó các dưỡng chất và vitamin được bảo toàn
nồi nấu chậm Panasonic giá rẻ
Ninh nấu tự động, bếp núc thảnh thơi
  • Thời gian nấu từ 6 tới 24 tiếng tùy vào nguyên liệu và công thức nấu ăn.
nồi nấu chậm Panasonic loại tốt
3 Mức Lựa Chọn Nhiệt Độ, đa dạng món nấu
nồi nấu chậm Panasonic tại Vĩnh Tiến
Lòng nồi bằng gốm sứ cao cấp
  • Lòng nồi dày, bền bỉ giúp giữ nhiệt tốt hơn và cung cấp nhiệt ổn định trong quá trình nấu
nồi nấu chậm Panasonic tại phú yên
Dễ dàng vệ sinh
  • Lòng nồi chống dính, giúp lau rửa dễ dàng
Ứng dụng của nồi nấu chậm Panasonic NF-N50ASRA giá rẻ, loại tốt tại Vĩnh Tiến
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.