  • Thiết bị chống sét lan truyền BBDT2321BV
  • Lượt xem : 6668
  • Giá : 2.990.000 đ
    2.990.000 đ
  • Mô tả thiết bị chống sét lan truyền BBDT2321BV
    • Tên sản phẩm: Thiết bị chống sét lan truyền BBDT2321BV
    • Mã sản phẩm: BBDT2321BV
    • Điện áp định mức (Un): 230V
    • Điện áp làm việc lớn nhất (Uc): 320V (50/60Hz)
    • Dòng xả xung sét (8/20µs) (In): 20 kA
    • Dòng xả xung sét cực đại (8/20µs) (Imax):  40 kA
    • Cấp bảo vệ điện áp (Up):  ≤ 1.5 kV
    • Thời gian phản hồi (tA): ≤ 25 ns
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật Thiết bị chống sét lan truyền BBDT2321BV Panasonic chính hãng
  • Mã sản phẩm: BBDT2321BV
  • Điện áp định mức (Un): 230V
  • Thương hiệu: Panasonic
  • Dạng lắp đặt: 35mm DIN Rail
Đóng gói
50 cái/thùng
  4. CẦU CAO MITSUBISHI
CHÚ THÍCH
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.