  • Tủ điện âm tường 12 module A9HESN12 schneider
  • Lượt xem : 3544
  • Mã SP : A9HESN12
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả tủ điện âm tường A9HESN12 loại tốt, giá rẻ, chính hãng schneider
    • Tên sản phẩm: Tủ điện âm tường A9HESN12 schneider
    • Thương hiệu: Schneider
    • Mã sản phẩm: A9HESN12
    • Chất liệu tủ điện: Kim loại cao cấp
    • Loại chứa: 12 module
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật tủ điện âm tường A9HESN12 loại tốt, giá rẻ, chính hãng Schneider
  • Tên sản phẩm: Tủ điện âm tường 12 module A9HESN12 Schneider
  • Mã sản phẩm: A9HESN12
  • Thương hiệu: Schneider
  • Chất liệu: Kim loại cao cấp
  • Khả năng cách điện: Cách điện 100%
  • Kích thước (Cao x Rộng x Sâu): 244 x 365 x 93mm
  • Thể loại: Tủ âm tường
  • Khối lượng: 3.5kg
  • Không gian chứa: 12 module
  • Vị trí lắp: Trong nhà
  • Kiểu lắp module: hàng ngang
  • Màu sắc: Trắng
  • Dòng điện định mức: 63A
  • Điện áp hoạt đổng định: 240VAC
  • Mức độ bảo vệ: IP43, IK08
  • Tiêu chuẩn: IEC 61439-3
Đóng gói bao gồm: 1 x Tủ điện âm tường A9HESN12 schneider
Ứng dụng của tủ điện âm tường kim loại 12 module A9HESN12 schneider loai tốt, giá rẻ, chiết khấu cao
  • Công Ty Vĩnh Tiến là đối tác, đại lý cấp 1 phân phối sỉ Tủ điện Schneider.
XEM THÊM TỦ ĐIỆN CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Đặc điểm của tủ điện điện âm tường kim loại chứa 8 module A9HESN08 schneider, chiết khấu cao
  • Độ dày vỏ 0.8mm - 1.2mm có khả năng chịu đựng được tác động tùy ngoài lực.
  • Thiết kế đơn giản, dễ dàng lắp đặt.
  • Tối ưu được không gian đấu dây.
  • Miếng che có thể tháo rời khi luồng dây điện.
  • Miếng che trung tâm, cố định thiết bị dễ dàng.
  • Có thể lắp nổi hoặc lắp âm tường/sàn/trần đều được​ (tùy loại tủ điện).
​Một số quy cách, chức năng của một số loại tủ điện trên thị trường hiện nay
  • Một số loại tủ điện được dùng phổ biến trong các ngành công nghiệp hiện nay có thể kể đến như:
Tủ điện phân phối (Vĩnh Tiến)
Tủ điện điều khiển trung tâm (Tĩnh Tiến)
Cơ chế vận hành
  • Vận hành tại chỗ hoặc từ xa để đóng ngắt, đảo chiều quay cho các động cơ.
  • Vận hành tại chỗ hoặc từ xa để thay đổi tốc độ quay của động cơ.
Tủ chuyển mạch ATS (Automatic Transfer Switches)
Tủ bù công suất (Vĩnh Tiến)
Tủ phòng cháy chữa cháy (Vĩnh Tiến)
Tủ điều khiển chiếu sáng (Vĩnh Tiến)
ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI TỦ ĐIỆN SCHNEIDER, LOẠI TỐT, GIÁ RẺ, Tại Tuy Hòa Phú Yên
  • Bạn không biết kiến thức về điện.
  • Bạn đang phân vân giữa các hãng điện lớn.
Thời gian vận chuyển đến tận tay của khách hàng
  • Các mặt hàng sẽ được kiểm tra kỹ trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng
  • Vận chuyển trong Sài Gòn (TPHCM): Khoảng 1-2 tiếng (trong ngày)
  • (Các quốc gia khác hoặc vùng sâu vùng xa có thể mất nhiều thời gian hơn.)
Trả hàng & bảo hành
  • Phụ kiện đi kèm với bảo hành 3 tháng (tùy sản phẩm có phụ kiện kiềm theo).
Phản hồi
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.