  • BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ SHD3000 F1380
  • Lượt xem : 10170
  • Mã SP : BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ SHD3000 F1380
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả bồn nước inox Sơn Hà đứng SHD3000 F1380 loại tốt, giá rẻ, chất lượng, chiết khấu cao
    • Tên sản phẩm: BỒN NƯỚC INOX SƠN HÀ ĐỨNG SHD3000 F1380
    • Mã sản phẩm: SHD3000F1380
    • Thương hiệu Sơn Hà
    • Dung tích (Lít): ≈ 3000 lít
    • Loại bồn: Inox
    • Số người sử dụng phù hợp: 5-6 người sử dụng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
  • Mã sản phẩm: SHD3000F1380
  • Thương hiệu Sơn Hà
  • Dung tích (Lít): ≈ 3000 lít
  • Loại bồn: Inox
  • Kích thước: Đường kính: 1380mm; Chiều cao cả chân: 2415mm; Chiều rộng cả chân: 1520mm; Chiều cao bồn không chân: 2195mm (mm)