  • Mã SP : Nguồn Mean Well LRS-450-15
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả nguồn điện Meanwell LRS-450-15 loại tốt, chính hãng
    • Tên sản phẩm: Nguồn điện Meanwell LRS-450-15
    • Điện áp đầu vào: 90 - 264 VAC
    • Điện áp đầu ra: 15V DC
    • Công suất: 450W
    • Dòng điện: 30A
    • Có quạt tản nhiệt
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của nguồn tổ ong 15V 30A, 450W, mã LRS-450-15 loại tốt, cao cấp, chính hãng Mean Well
  • Tên sản phẩm: Nguồn điện 15V 30A (450W) Mean Well
  • Mã sản phẩm: LRS-450-15
  • Hãng: Mean Well
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp đầu ra: 15VDC
  • Dòng điện ra: 30A
  • Dòng điện hoạt động: 0 - 30A
  • Công suất định mức: 450W
  • Gợn sống (xung nhiễu) và tiếng ồn: 200mVp-p
  • Phạm vi điều chỉnh điện áp: 11.4 ~ 13.2V
  • Khả năng chịu áp: ±1.0%
  • Khả năng chịu dòng: ±0.5%
  • Khả năng chịu tải:  ±1.0%
  • Thiết lập, thời gian tăng: 1500ms, 50ms/230VAC; 1500ms, 50ms/115VAC khi đầy tải
  • Giữ thời gian: 16ms/230VAC; 12ms/115VAC khi đầy tải
  • Điện áp đầu vào: 90~264V
  • Dải tần số: 47 ~ 63Hz
  • Hiệu quả: 90%
  • Dòng điện AC: 10A/115VAC; 6A/230VAC
  • Dòng khởi động: 35A/115VAC; 60A/230VAC
  • Dòng rò: <2mA / 240VAC
  • Bảo vệ quá áp: 18~21V (Tắt điện áp đầu ra, bật lại nguồn để phục hồi).
  • Bảo vệ quá nhiệt: Tắt điện áp o/p, bật lại nguồn để phục hồi.
  • Chức năng: Điều khiển bật / tắt quạt: RTH3≧50℃ quạt mở, ≦40℃ quạt tắt
  • Nhiệt độ làm việc: -25 ~ +70°C
  • Độ ẩm làm việc: 20 ~ 90% RH không ngưng tụ
  • Nhiệt độ và độ ẩm bảo quản: -40 ~ +85°C, 10 ~ 95% RH không ngưng tụ
  • Hệ số và nhiệt độ môi trường: ±0.03%/°C (0 ~ 50°C)
  • Chịu rung: 10~500Hz, 5G 10 phút/1 chu kỳ, 60 phút. mỗi dọc theo trục X, Y, Z